เกมส์ Nightclub City

โพสต์โดย: admin | เมื่อ: 2010-7-28 00:56| เปิดอ่าน: 10962| ความคิดเห็น: 2

Nightclub City

Nightclub City อีกหนึ่งเกมส์ซึ่ง เป็นที่น่านิยมใน Facebook ในส่วนของเกมส์นี้ เราจะได้ เป็นเหมือนเจ้าของผับนั่นเองครับ แถมเรายังได้เปิดแนวเพลงที่เราชอบได้ด้วย เช่น Mixsong , Hip Hop , Pop , Electro และยัง มีอัฟเดทเพลงให้เพื่อนๆอีกทุกอาทิตย์ด้วยครับ นอกจากนี้เรายังสามารถ จัดและตกแต่ง ส่วนต่างๆของในร้านให้สวยหลู๋ ในแบบของเราได้อีกด้วย

ตัวอย่างเกมส์

เป้าหมายของเกมส์ Nightclub Cityการบริหารผับของเราให้มีลูกค้าเข้าเยอะมากขึ้นเรื่อยๆ และหมั่นไปเยี่ยมเพื่อน เราจะสามารถเก็บแต้มและอัพ Level ในการเล่นได้

สิ่งสำคัญที่สุดก่อนเล่นเกมส์ Nightclub City        เพื่อนๆ จะต้องเป็นสมาชิก Facebook เสียก่อน คลิกที่นี่เพื่อดูวิธีการ สมัคร facebook คลิกที่นี่

วิธีสมัครเล่นเกมส์ Nightclub Cityพิมพ์ Nightclub City ที่ช่อง Search ของ Facebook และคลิก เกม Nightclub city

สุดท้ายนี้ ผมหวังว่า เทคนิคเล็กกๆน้อยๆที่ผมนำมาเขียนให้เพื่อนๆได้อ่านกันนั้น จะเป็นประโยชน์ให้แก่เพื่อนๆไม่มากก็ไม่น้อย ยังไงก็ Add มาหากันได้นะครับ  Suriv Cruse

เว็บไซต์ www.bbberry.net

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้