แจกบรัช ขนตา ทำหน้าเด้ง

โพสต์โดย: admin | เมื่อ: 2011-1-26 20:56| เปิดอ่าน: 31079| ความคิดเห็น: 0

สำหรับเพื่อนๆ  ที่ใช้โฟโต้ชอป ไว้แต่งหน้า ให้ใสกิ๊ง แบบนี้

สิ่งที่ขาดไม่ได้คือ  ขนตาสวยๆ ตอนนี้ทางเรา ได้หามาให้แล้วนะค่ะ

สวยมากๆ  ลองโหลดไปใช้กันนะค่ะ และมีสอนแต่งหน้า ใส่ขนตาด้วยโฟโต้ชอปด้วย โหลดไปแล้ว ก็หัดทำกันได้เล้ยย

ดาวน์โหลดได้ที่นี้ค่ะ

v

v

กดเพื่อดาวน์โหลด บรัชขนตา

www.zalim-code.com

เพื่อนๆสามารถนำลิงค์ ไปแจกต่อได้นะค่ะ เพียงแค่ให้เครดิต และลิงค์มายังเว็บเราก็พอ ขอบคุณค่ะ
www.bbberry.net

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้