เปิดข้อความสุดท้าย ที่เจ ชนาธิป ฝากให้ เมย์ ก่อนลบรูปคู่ แฮกแท็กทั้งหมด ก่อนออกจากไลน์ ไม่ต้องเป็นเมย์ใครก็เจอแบบนี้ก็เจ็บมาก

โพสต์โดย: admin | เมื่อ: 2018-1-20 18:14| เปิดอ่าน: 3385| ความคิดเห็น: 0

เปิดข้อความสุดท้าย ที่เจ ชนาธิป ฝากให้ เมย์ ก่อนออกจากไลน์ อ่านแล้ว รักคงถึงทางตันจริงๆ

มาดูกัน ข้อความสุดท้ายที่ เจ ชนาธิป ฝากไว้ให้ เมย์ พิชญ์นาฏ ก่อนเด้งออกจากกลุ่มไลน์ พร้อมลบรูปคู่ - แฮชแท็ก สัมพันธ์นี้ไม่มีวันคืน แถมเมย์เองออกมาให้สัมภาษณ์ว่า เจเองได้ออกจากกลุ่มไลน์เพื่อนของเมย์ พร้อมกับลบรูปคู่และแฮชแท็กอื่น ๆ ในไลน์ที่เกี่ยวข้องอีกด้วย

ล่าสุด (20 มกราคม 2561) ได้มีการเปิดเผยให้เห็นถึงข้อความสุดท้าย ก่อนที่เจจะออกจากกลุ่มไลน์ โดยที่เจบอกว่า "โชคดีนะครับทุกคน ขอบคุณที่เอ็นดูผม ถ้าเจอกันผมยังเหมือนเดิมนะครับ ผมต้องออกจากกลุ่มแล้ว ขอโทษนะครับ ฝากดูแลเมย์ด้วยนะครับ" ซึ่งเพื่อน ๆ ก็บอกว่าให้ใจเย็น ๆ ไม่ต้องออกจากกลุ่ม ทุกอย่างมีทางแก้ แต่สุดท้าย เจก็ตัดสินใจออกจากกลุ่มไปในที่สุด

ภาพจาก instagram jaychanathip, maypitchy, springnews
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้